Kundin Farin Ciki: Kula da Ƙananan Schnauzers Kula da kare na iya zama daidai sassan gamsarwa da canza rayuwa. Yawancin mutane suna ɗaukar karnukan su wani yanki ne na danginsu, kuma galibi suna yin iyakacin ƙoƙarinsu don tabbatar da abokinsu mai fushi ya sami ...
Bukatun Kare Taimako na Hankali Yawancin ƴan ƙasar Amurka suna rikitar da ra'ayoyin "dabbobin tallafi na motsin rai" da "karnukan sabis". Kuma wannan ba abin mamaki ba ne, domin waɗannan halittu an ƙirƙira su ne don tabbatar da sauƙi da ta'aziyya ga masu riƙe su. Koyaya, yayin da dabbobi masu hidima ...
Maraba da Sabon Gidan Ƙwararru: Yadda ake Kula da su Kun yi shi. Bayan fata, tsarawa, da kuma shiri na dogon lokaci, a ƙarshe kun ɗauki sabon ɗan kwikwiyo kuma kuna kawo su gida ba da daɗewa ba. Ba abubuwa da yawa sun fi burgewa ba...
Karnuka da Yara: Nasiha 5 don Ma'amala Mai Jituwa Idan gidanku yana da yara da karnuka tare, to kuna da gida mai farin ciki. Jituwa da aiki tare tsakanin su suna da mahimmanci saboda wannan yana da lafiya kawai. Duk da haka, wani abu ne ...
Maganin Flea Na Halitta Don Kare Maganin ƙuma na halitta don karnuka hanya ce mai kyau don sarrafa cututtuka da hana su dawowa. Baya ga ƙuma shamfu da allunan, za ku iya amfani da aromatherapy don hana kamuwa da cuta a nan gaba da kwantar da hankali ...
Cocker Spaniels Idan kun taɓa son mallakar matsakaicin kare, kuna iya son ƙarin koyo game da Cocker Spaniels. Waɗannan karnuka suna da laushi, masu wasa, kuma suna da rigar siliki. Waɗannan halayen sun sa su zama sanannen zaɓi ga iyalai masu...
Ana ba da izinin dabbobi a otal? Ana ba da izinin dabbobi a otal? Otal-otal da yawa sun fara ba da damar dabbobi a cikin ɗakunansu. Wasu ma sun haɓaka mitocin tsaftacewa, suna haɓaka nisantar da jama'a da ƙarin tsaftacewa akai-akai. Wasu otal-otal ma suna tsabtace makullin ɗaki ta amfani da hasken ultraviolet ...
- Labari -